SHANGHAI COREWIRE masana'antu CO., LTD

Madaidaiciyar Wayar Zana Waya

Bayani:

A madaidaiciyar zanen waya ana amfani dashi don zana ƙananan carbon, carbon mai yawa, da wayoyin bakin ƙarfe. A kan buƙatun abokan ciniki, ana iya tsara shi don maɓuɓɓuka masu shiga da fita na wayoyi.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Siffar injin waya madaidaiciya ita ce wayar ƙarfe da aka nannade cikin ginshikin wani tsayi sannan ya shiga zane na gaba ya mutu, an nannade shi a kan gaba. Babu wani abu mai juyawa, mai nunin jagora ko abin birgewa tsakanin, wayar ta bakin karfe tana gudanar da layin madaidaiciya na bulolin, wanda ke rage lankwasa wayar yayin aiwatar da zanen waya. Bayan haka, za a sami tashin hankali a cikin zane wanda zai iya rage karfin zane, rage lalacewar zane da tsawanta rayuwar mutu, rage amfani da wutar lantarki da sauran fa'idodi.

Gabatarwar matakan aikin samfura

115

Aikace-aikace

 WYankin igiya

 Yankin firam ɗin firam

 Welding waya yankin 

Pre-danniya karfe waya yankin

 Yankin waya mai hade

Ya shafi zana wayoyin ƙarfe na bazara, wajan dutsen ado, wayoyi na ƙarfe na igiyoyi, wayoyin ƙarfe masu ƙyalƙyali na gani, COB garken waldi na garkuwar garken, wutar lantarki mai walƙiya mai walƙiya don walda ta baka, wayoyin baƙin ƙarfe mai ƙyalƙyali, da kuma wayoyin allon na ƙarfe, da sauransu. 

4
Straight Wire Drawing Machine

Madaidaiciyar zanen waya shine babban zanen waya mai sauri. Babban fasalulluranta shine cewa drum yana amfani da kunkuntar nau'in nau'in ruwa mai sanyi, wanda yana da kyakkyawan tasirin sanyi; yana ɗaukar matakin farko mai ƙarfi mai ɗamara V-bel da jirgin sama mai ajin farko wanda yake lulluɓe tsutsa biyu na tsutsa don ingantaccen aikin watsawa da ƙara amo; tsarin kariya cikakke yana da kyakkyawan aminci; ana amfani da gyaran tashin hankali na iska don tabbatar da zane mai karko.

6
5

Sigogin samfura

Madaidaiciyar Wayar Zana WayaSigogin fasaha

Misali (ƙirar toshe) mm

200

300

350

400

450

500

560

600

700

800

900

1200

Ofarfin waya mai shigowa / MPa

1350

Yawan toshewa

2 ~ 14

2 ~ 14

2 ~ 14

2 ~ 14

2 ~ 12

2 ~ 12

2 ~ 12

2 ~ 12

2 ~ 9

2 ~ 9

2 ~ 9

2 ~ 9

Max. diamita na waya mai shigowa (mm)

1

2.8

3.5

4.2

5

5.5

6.5

8

10

12.7

14

16

Min. diamita na waya mai fita (mm)

0.1

0.5

0.6

0.75

1

1.2

1.4

1.6

2.2

2.6

3

5

Yawan saurin zane (m / s)

~ 25

~ 25

~ 20

~ 20

~ 16

~ 15

~ 15

~ 12

~ 12

~ 8

~ 7

~ 6

Powerarfin zane (kw)

5.5 ~ 11

7.5 ~ 18.5

11 ~ 22

11 ~ 30

15 ~ 37

22 ~ 45

22 ~ 55

30 ~ 75

45 ~ 90

55 ~ 110

90 ~ 132

110 ~ 160

Tsarin sufuri

Watsa bel mai daraja biyu; wheelsafafun dabbobin tsutsa biyu gearbox tare da farjin haƙori mai tauri

Hanyar saurin daidaitawa

AC Frequency hira gudun daidaitawa ko DC gudun daidaitawa

Hanyar sarrafawa

Tsarin kula da bas na filin filin jirgin ruwa na Profibus, mai nuna allon kallo,

sadarwar mutum-komputa, aikin gano cutar nesa

Hanyar biya-kashe

Spooler pay-off, babban biya-kashe frame, ”-” irin biya-kashe,

biyan duck-nip ba tare da tsayawa aiki ba

Hanyar karba

Ooaukar ɗaukar motsa jiki, ɗaukar maɓallin kai, kuma duk suna iya ɗaukar waya ba tare da tsayawa aiki ba

Babban aiki

Rage gudu don tsayawa a tsayayyen tsaran ta atomatik, waya ta karye gwaji kuma ta dakatar da aiki ta atomatik,

yanke kowane shinge don tsara sabon tsarin fasaha kyauta,

raguwa don tsayawa ta atomatik lokacin da garkuwar kariya ta buɗe,

Nuna kowane irin bayanin kuskure da mafita,

dubawa da sarrafa kowane irin bayani mai gudana

Kayan da za'a iya zana

Karfe waya (high, tsakiya, low carbon steel waya, bakin karfe waya,

pre-tashin hankali karfe waya, dutsen ado waya, roba tube waya,

bakin karfe waya, lambar waya da sauransu),

waldi waya (iska kare waldi waya, nutsar da baka waldi waya, juyi cored waya da sauransu)

Wayar lantarki da kebul (Wayar ƙarfe mai ɗaurin Aluminium, wayar jan ƙarfe, waya ta aluminum da sauransu)

alloy waya da sauran nau'ikan waya na karfe

Bayanan kula: duk sigogi na iya canzawa gwargwadon ainihin halin da ake ciki

 

 

 

 

 

 

  • Na Baya:
  • Na gaba: